600PSR-280/520 - Rơ le bảo vệ ngược pha và mất pha Selec
Liên hệ: 0904181991
600PSR-280/520
Thiết bị Selec
Mời liên hệ
1307
Nhà sản xuất: Selec
Mã sản phẩm: 600PSR-280/520
Mô tả: Rơ le bảo vệ ngược pha mà mất pha.
Xem tiếp
Hỗ trợ trực tuyến
Sale 1
(Kinh doanh)
Sale 2
(Kinh doanh)
Hotline
Hỗ trợ
(Chăm sóc khách hàng)
- Rơ le bảo vệ ngược pha mà mất pha
- Được thiết kế nhỏ gọn gắn trên thanh ray
- Dùng cho mạng 3 pha  3 dây dải điện áp 280 ~ 528V AC
- Khi điện áp nhỏ hơn 280V AC ngõ ra sẽ tác động
- Tự động reset khi tình trạng lỗi đã hết
- Thời gian tác động ngõ ra lớn nhất: 100ms
- Ngõ ra:  1 cặp tiếp điểm (NO/5A, NC/3A @ 250V AC)