TS2M1-1-16A-230V - Bộ định thời Timer Switch Selec
Liên hệ: 0904181991
TS2M1-1-16A-230V
Thiết bị Selec
Mời liên hệ
1325
Nhà sản xuất: Selec
Mã sản phẩm: TS2M1-1-16A-230V
Mô tả: Bộ định thời gian TS2M1-1-16A-230V
Xem tiếp
Hỗ trợ trực tuyến
Sale 1
(Kinh doanh)
Sale 2
(Kinh doanh)
Hotline
Hỗ trợ
(Chăm sóc khách hàng)
          - Timer Switch hiển thị màn hình LCD
         - Các chỉ báo: Auto/Manual, Holiday, Relay status, day of week
         - Chu kỳ chạy: 1 tuần
         - Tổng trương trình trong tuần: 50 bước ON, 50 bước OFF
          + 2 trương trình x 25 bước
          + 3 trương trình x 16 bước
          + 4 trương trình x 12 bước
          + 5 trương trình x 10 bước
          + 6 trương trình x 08 bước
          + 7 trương trình x 07 bước
          + 8 trương trình x 06 bước
         - Số ngày lễ: 16 ngày
         - Ngõ ra: 1 C/O 16A @ 250V AC
         - Nguồn cấp: 20 ~ 240V AC/DC